மாவட்ட-ஆட்சியர்கள்

 

நாமக்கல் மாவட்டம்
வ. எண் பெயா் பணிபுரிந்த காலம் முதல் பணிபுரிந்த காலம் முடிய
13 திருமதி.மு.ஆசியா மரியம், இ.ஆ.ப. 31.07.2016 F.N. தற்போதைய ஆட்சியா்
12 திரு.வ.தட்சிணாமூா்த்தி, இ.ஆ.ப. 22.07.2013 F.N. 31.07.2016 F.N
11 முனைவா்.டி.ஜகந்நாதன், இ.ஆ.ப. 07.09.2012 A.N. 22.07.2013 F.N.
10 திரு.ஜெ.குமரகுருபரன்,இ.ஆ.ப. 08.06.2011 07.09.2012 A.N.
9 திருமதி.சோ.மதுமதி, இ.ஆ.ப. 01.10.2010 07.06.2011 F.N.
8 திரு.உ.சகாயம், இ.ஆ.ப. 09.06.2008 18.09.2010 F.N.
7 திரு.கோ.சுந்தரமூா்த்தி, இ.ஆ.ப. 07.07.2007 17.04.2008
6 திரு.கோ.சுந்தரமூா்த்தி, இ.ஆ.ப. 26.05.2006 16.06.2007
5 திரு.வே.மு.சேவியா் கிறிசோ நாயகம், இ.ஆ.ப. 02.06.2004 20.05.2006
4 திரு.து.இராசேந்திரன், இ.ஆ.ப. 11.06.2001 30.05.2004
3 திரு.கோ.ராமமூா்த்தி, இ.ஆ.ப. 22.01.2001 10.06.2001
2 திரு.தயானந்த் கட்டாரியா, இ.ஆ.ப. 27.04.1998 21.01.2001
1 திரு.ரோல்கும்லென்புஹ்ரில், இ.ஆ.ப. 09.08.1996 26.04.1998